Tabbatar da cewa kun karanta a hankali shawarwarin yarjejeniya na IAOMT na Safe Mercury Amalgam Removal Technique (SMART) kuma kammala aikin da ake buƙata don takaddun shaida na SMART kafin sayen kayan aiki.

Lissafin masu zuwa suna ƙunshe da bayanan sayan kayan aiki da ake buƙata don yin nasarar IAOMT na Mercafaffen Kayan Masarufin Amalgam na Musamman (SMART). Lura cewa sabon bincike da sabunta gwaji don waɗannan kayan aikin ana ci gaba da samar dasu, yayin da ilimin kimiyyar americgam amalgam cire ci gaba. Hakanan, ana ci gaba da samar da sabbin kayayyaki don cirewar amalgam. Za mu sabunta waɗannan jerin zuwa mafi kyawun ikonmu yayin da ake samun bayanai masu mahimmanci. Da fatan za a kuma lura cewa za ku iya zaɓar kada ku sayi ɗayan abubuwan da ke ƙasa kuma ku yi amfani da tushenku don samfuran da suka dace kamar yadda likitocin haƙori ke kafa fifiko na musamman don takamaiman samfura dangane da bukatunsu da gogewarsu.

Allyari akan haka, duk wani bayani game da takamaiman samfur, tsari, ko sabis ba ya zama ko ya nuna yarda ta IAOMT na samfurin, tsari, ko sabis, ko mai samarwa ko mai samarwa. Babu wani lokaci da IAOMT ke yin wani wakilci ko garanti game da ɗayan waɗannan samfuran ko sabis ɗin, haka nan kuma IAOMT ɗin ba zai ɗauki alhakin samfuran kayan aikin ko sabis ɗin ba. Lura kuma cewa a wasu yanayi, mun bayar da misalan samfuran kawai.

An gabatar da SMART a matsayin saitin shawarwari. Masu aikin lasisi dole ne suyi aikin kansu game da takamaiman zaɓuɓɓukan magani don amfani da ayyukansu. Yarjejeniyar SMART ta haɗa da shawarwarin kayan aiki waɗanda za a iya saya daga jerin da ke ƙasa azaman fakiti ko ɗaiɗaikun mutane.

Jerin Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Lafiya (SMART)

Ga waɗancan mambobi sababbi, da fatan za a sayi kowane ɗayan ɓangarorin SMART ɗin da ke ƙasa.

Maɗaukaki mai girma, tushen tushe, tsarin iska mai iska/tsarin tace iska wani abu ne mai mahimmanci kuma wajibi na shawarwarin Fasahar Cire Mercury Amalgam. A halin yanzu, masana'antun guda uku suna ba da tushen, tsarin iska mai iska / iska don mercury.

IAOMT yana so ya sauƙaƙa yadda zai yiwu ga membobinmu don samun ingantattun abubuwan SMART waɗanda suke buƙata don yin aikin likitan hakora mai aminci. Don haka, muna farin cikin sanar da cewa mun yi aiki tare da Magungunan Tsaron Dental don samar da tarin kayan aikin SMART da fakiti don saukaka muku. Ba za a cire ku daga oda ba don yin oda da cikawa ta Hanyoyin Tsaron Hakora, kuma IAOMT zai sami kashi na ribar daga kowane tallace-tallace.

  • Kunshin al'ada na iya ƙunsar ...
    • Masks 25 na Biflo
    • 15 Hoods masu jituwa na Mercury (yana rufe kai da wuya)
    • 15 Rage Fuskokin Fuska
    • 15 hakori dams (6 × 6) Matsakaici
    • 15 Rarraba Jikin Marasa Lafiya
    • 1 Kwalba na Shawarwar Mercury
    • 1 Gilashin Kariyar Diablo - Madubin Shuɗi
    • 1 Jar na HgX Kayan Kirki (12oz)
    • Organic Chlorella Foda (4oz)
    • Kunna gawayi (4oz)
  • Abubuwan da ba a cikin Kunshin Kariyar Marasa lafiya za a iya siyan su a hanyoyin da ke ƙasa.

Anan ga cikakken jerin abubuwan da aka ba da shawarar Kariyar haƙuri tare da hanyoyin haɗin don siyan abubuwan da ba a haɗa su cikin Kunshin Kariyar Mara lafiya ba.

Kariyar Mara lafiya

Gawayi gawayi (hada da kunshin kariyar marasa lafiya)
Tsabtace Chlorella (hada da kunshin kariyar marasa lafiya)
Ba-Latex Rubber Dam (hada da kunshin kariyar marasa lafiya)
Dam sealer, Misali:

OpalDam da OpalDam Kore: Haske-warke Guduro Gudu | Ultradent OpalDam® da OpalDam® Green

Kammala Rufin Fuska (hada da kunshin kariyar marasa lafiya)
Wrap (hada da kunshin kariyar marasa lafiya)
Oxygen / iska ta hanci (hada da kunshin kariyar marasa lafiya)
Drape mara lafiya (hada da kunshin kariyar marasa lafiya)
Oxygen Tanks da Regulators, Example:

www.muzazzai.com/page12.htm?

Idan kun riga kuna da da yawa daga cikin waɗannan abubuwan kuma ba ku buƙatar su duka a cikin fakiti ɗaya amma kuna son yin odar su daban-daban, danna abin da ke ƙasa.

Ga waɗancan membobin da ke buƙatar mafi girman Masifar Hancin Biflo (25 a kowane akwati), Hoods (Covers Head and Neck) da Marabar haƙuri, da fatan za a duba zaɓukan da ke ƙasa.

Kariya daga Mercury ga ma'aikatan hakori na iya kasu kashi biyu manyan abubuwa, Kariya na numfashi da Kayan Kare na Mutum (PPE), duka biyun suna da mahimmanci abubuwan shirin SMART. Za a iya samun ƙarin shawarwarin samfurin SMART ƙasa da fakitin.

WARNING: ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru ta ƙirƙira jadawalin ficewar harsashi mai dacewa. Jadawalin sauye-sauye dole ne yayi la'akari da duk abubuwan da zasu iya yin tasiri ga kariya ta numfashi, gami da matakan fallasa, tsayin daka, takamaiman ayyukan aiki, da sauran yanayi na musamman ga mahallin ma'aikaci. Idan ana amfani da abubuwan da ke da ƙarancin faɗakarwa (kamar Mercury wanda ba shi da launi, mara wari, da ganuwa), babu wata hanya ta biyu ta sanin lokacin da za a maye gurbin kwas ɗin. A irin waɗannan lokuta, ɗauki ƙarin matakan kariya masu dacewa don hana wuce gona da iri, wanda zai iya haɗawa da jadawalin canji na mazan jiya. Rashin bin wannan gargaɗin na iya haifar da mummunan rauni ko mutuwa.

KIYAYE RIJIYA



KARANTA NA mutum (likitan hakori & ma'aikata)


Anan ne cikakken jerin abubuwan likitan Hakori / Kariyar Ma'aikata tare da ƙarin hanyoyin haɗi don siyan abubuwa waɗanda ba a haɗa su a cikin fakitin da ke sama ba.

Amalgam Rabawa

Ana ba da shawarar sosai cewa ku binciko masu rarrabuwar abubuwa don ingancinsu. Lokacin binciken masu raba amalgam, ku tuna cewa akwai hanyoyi daban-daban na ingancin rahoto. Valuableaya daga cikin mahimmin abu shine IAOMT SR mai taken "Mafi Kyawun Gudanar da Ayyuka don Mercury da Mercury Amalgam Rabuwa daga Dental Office Vata Ruwa" wanda zaku iya samu a cikin fayil ɗin PDF wanda ke ɗauke da ƙarin tushe na rukunin "Safe Amalgam Removal". Wani albarkatun shine Jihar New Jersey's Shafin Sake Gyara Maɓallin Amalgam.

Sharar gida da Tsaftacewa

Dole ne likitocin hakora su bi ƙa'idodin tarayya, na jihohi, da na gida waɗanda ke magana game da yadda ya dace, tsabtace, da / ko zubar da abubuwan da aka gurɓata na merkuri, tufafi, kayan aiki, saman ɗakunan, da kuma shimfida cikin ofishin hakori.

Yayin budewa da kuma lura da tarkunan tsotsa a cikin wuraren gudanar da aiki ko kuma a babban sashin tsotso, ma'aikatan hakora suyi amfani da kayan aikin numfashi da na sirri masu dacewa.

Ultrasonic da autoclave duka suna fitar da tururi mai yawa, don haka yi amfani da babban girma, a-source, na baka aerosol / iska tace injin injin (DentAirVac, Foust Series 400 Dental Mercury Vapor Air Purifier, ko IQAir Dental Hg FlexVac) a cikin yankin.

Yakamata a goge abubuwan da suka gurbata ta amfani da HgX® ko Mercury Wipes (Mercury Decontaminant) a ƙarshen kowace rana tare da barin tagogin a buɗe don ba da iska mai tsabta.